Đăng Nhập

Vui lòng khai báo chính xác tên truy cập và mật khẩu!

Quên mật khẩu?

Đăng Ký

Bạn phải điền đầy đủ thông tin đăng ký!

BÍ KÍP TOP 1

Thành viên mới
      Thành viên mới
      banlongky2015

Danh vọng : 15

Uy tín : 0

Sun Nov 15, 2015 3:31 pm

Thân chào quý bằng hữu !
      Sở hữu 1 gameplay đồ sộ với nhiều hệ thống, tính năng mới lạ. Chính vì vậy đối với các tân thủ sẽ rất khó khăn để nhận ra đâu mới là con đường đúng đắn. Mới đây, một cao thủ đứng Top 1 hiện nay trong Liên Minh Ám Hắc

Có chút kinh nghiệm chia sẻ với AE đây. Phía trên là toàn bộ thông số chi tiết về LC của mình.

1/ Sắm VIP Nửa Năm
      Nếu các bạn có nạp KNB thì trước hết hãy sắm Vip nữa năm nhé, có lợi cho bạn rất nhiều về lên đồ và lên cấp
      -Thêm kinh nghiệm đánh quái
      -Thêm số lần mua phụ bản trang bị
      -Thêm tỉ lệ thành công cường hóa và nhận phúc lợi hàng ngày.
      2/ Lên cấp nhanh

Để lên cấp nhanh quan trọng nhất là các bạn phải có thời gian onl và nhà có máy.
      - Với những bạn không có thời gian onl và nhà không có máy hãy tranh thủ thời gian của bạn có mà làm hết nhiệm vụ hàng ngày và phụ bản.
      - Các bạn nhà có máy và có thời gian online mình chỉ có một mẹo nhỏ "những lúc không có gì làm thì hãy cắm auto ở bãi vip vs quái bằng cấp hoặc hơn mình 1 cấp"
      3/ Trang bị

Trang bị à xem nào các bạn muốn có trang bị chân tiên thì phải chăm săn boss thế giới vào với các PB
      Trang Bị, Thần Ma Chi tình, Tiên Hồn Tháp và các hoạt động các bạn rất nhanh lên cấp trang bị
      - Các bạn trước hết hãy tăng cấp trang bị của mình toàn bộ lên +6 nhé để + thêm thuộc tính với các mốc +6 +10 +15 +20 +25 sẽ + thêm không hề ít LC cho bạn đâu đó
      - Khảm bảo thạch mình thấy khó nhất khi kiếm 3 loại công kích - bạo kích - chính xác. Các bạn cố sắm đủ cho mình 39 viên bảo thạch để khảm vào trang bị trước nhé để kích hoạt thuộc tính + thêm của bảo thạch các bạn cần 39 viên bảo thạch cấp 1 rồi đến cấp 2 và cứ lên cao thuộc tính + thêm không ít các bạn nên lưu ý cái này.
      - Tẩy luyện trang bị giúp bạn tăng rất nhiều LC và có 1 cái hay nữa của tẩy luyện là thuộc tính + thêm của các dòng Khí Huyết và Công kích.

Bước đầu là 5 dòng Khí huyết 10 sao kích hoạt - 10 dòng khí huyết 10 sao kích hoạt
      5 dòng công kích 10 sao kích hoạt - 10 dòng công kích 10 sao kích hoạt. Các bạn nên lưu ý khi tẩy luyện trang bị nhé
      4/ Thời Trang
      Thời trang đã đẹp rồi sao nó lại còn mạnh nữa nhỉ các bạn hãy sắm đủ 4 món thời trang 4 bộ thẻ bát quái thanh long trước đi nhé sau đó hãy lên bạch hổ
      5/ Kết hôn

Các bạn nhanh nhanh tìm cho mình 1 người bạn kết duyên đi sẽ nhận được 1 đôi nhẫn cưới rất giá trị đó............LC không ít đâu

6/ Tiên Nữ - Thần Giao
      Với các tiên nữ làm gì để các nàng nóng bỏng hơn nhỉ à cho lên chảo
      Tinh nguyên mà các bạn có hàng ngày từ NV và PB các bạn tích nhiều nhiều vào rồi hãy tăng cấp tiên nữ như vậy đỡ tốn tinh nguyên hơn nhiều
      Thần giao các bạn tăng lên đều đều nhé khi tất cả đã tăng lên cấp 5 sẽ nhận được thêm khá nhiều thuộc tính và sẽ không bị giảm cấp khi thất bại, thần giao cấp càng cao sẽ thêm khá nhiều thuộc tính nên các bạn đừng có bỏ qua nhé
      Các bạn tăng từ từ thui đừng tăng nhanh quá, đi nhanh ngã đau từ từ thui cho đỡ đau

7/ Tọa kỵ
      Mình trước mắt không tăng cấp tọa kỵ vì rất tốn mà tọa kỵ tiến cấp đơn kiếm không hề dễ kiếm chút nào muốn nhanh thì phải tốn KNB nên tọa kỵ của mình hiện giờ cấp 3 hihi ngại quá

8/ PET
      LC của pet chiếm hơn 30% nên các bạn đừng quên chăm sóc pet của mình nhé, cố gắng vượt qua các tầng của Tiên Hồn Tháp các bạn sẽ có trang bị cho pet và nguyên liệu tăng cấp trang bị của cả nhân vật và pet, mỗi tầng Tiên hồn thấp đều khó qua nếu các bạn để ý khắc chế skill boss và phải tránh khỏi các khu vực ảnh hưởng skill boss các nhanh càng tốt, với các trụ và quái buff mà boss gọi ra các bạn phải tiêu diệt càng nhanh càng tốt, boss đánh thường không đau nhưng với những skill và quái gọi ra thì sẽ hạ gục bạn 1 cách dễ dàng .

9/ Thẻ Bài
      Với hệ thống thẻ ma cũng phải mất khá lâu mới có những bộ thẻ ma mạnh, nhưng trước mắt các bạn có thể dùng bộ thẻ ma Phệ Mộng Chi Lực với QTE 80% sát thương và bộ thẻ ma Hồi Phong Lưu tuyết QTE 40% sát thương tha hồ mà dame boss, còn phía dưới mình dùng bộ thẻ ma Chiến Thần hàng Lâm QTE +3 nội lực bộ này mình dùng để lấy LC chứ ko có mạnh lắm

10/ Kỹ năng
      Trước mình chơi bản AP do hệ thống kỹ năng bị lỗi nên LC có 350k dame rất yếu không như bây giờ LC có 55k mà dame rất đau, với kỹ năng mình thường tăng kỹ năng 1 2 và 3 kỹ năng 1 và 2 mình lên tầng 2 oy. Mẹo nhỏ cho các bạn có đi tiên hồn tháp các bạn đừng nhận thưởng luôn nhé hãy tích 2-4 ngày oy nhận và dùng knb mà nhận sẽ được thưởng nhiều hơn đấy và nguyên hôn không hề ít các bạn thoải mái mà tăng skill. Các bạn cầy cấp thì thiết lập auto để kỹ năng 1 và 3 nhé, còn dame boss thì để kỹ năng 1 và 2, đi phụ bản cũng vậy tùy phụ bản mà các bạn thiết lập auto khác nhau, giảm thời gian vượt PB đi rất nhiều.

Kết luận lại các bạn muốn mình mạnh được đứng TOP thì các bạn phải đầu tư, từ thời gian lẫn tiền bạc ngoài đời như nào thì trong thế giới ảo cũng không ngoại lệ...!!Mình chỉ có nhiêu vậy để chia sẻ với các bạn còn các bạn chơi như nào và mạnh như nào là do ở các bạn tìm hiểu được game đến mức nào. Bí quyết là bí mật không thể nói ra được và đôi khi nó sẽ được chia sẻ
      Mình viết còn rất nhiều sơ sài do còn nhiều thứ chưa tìm hiểu được thời gian còn dài mình sẽ bổ sung thêm